Samfura

Glassflex tare da Halayen Modulus Babban Halaye da Tsayayyar Zazzabi

Takaitaccen Bayani:

Filayen gilashin filaments ne na ɗan adam waɗanda suka samo asali daga abubuwan da aka samu a cikin yanayi. Babban abin da ke ƙunshe a cikin yadudduka na fiberglass shine Silicon Dioxiode (SiO2), wanda ke ba da sifa mai girma da yanayin juriya mai girma. Tabbas, fiberglass ba wai kawai yana da ƙarfi sosai idan aka kwatanta da sauran polymers amma har da fitaccen kayan insulator na thermal. Yana iya jure ci gaba da bayyanar da zafin jiki fiye da 300 ℃. Idan ya jure zuwa jiyya bayan aiwatarwa, ana iya ƙara juriya da zafin jiki har zuwa 600 ℃.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

An gina dukkan kewayon samfurin ta hanyar amfani da madaidaitan ma'auni na polymers kamar Polyethylene Terephthalate (PET), Polyamide 6 da 66 (PA6, PA66), Polyphenylene sulphide (PPS) da Polyethylene da aka gyara (PE). Don isa ga ma'auni mai kyau na wasanin inji, na zahiri da na sinadarai, an karɓi haɗakar polymers daban-daban a cikin samfuri ɗaya. Wannan ya ba da damar haɓaka ƙayyadaddun halaye don shawo kan takamaiman al'amura, irin waɗannan matsananciyar damuwa na injiniya da hare-haren sinadarai a lokaci guda.

Spando-NTT® yana samun aikace-aikace mai yawa don masana'antar kera motoci, yana kare manyan igiyoyi masu ƙarfin lantarki, kayan aikin waya, bututun roba ko bututun filastik akan abrasion, matsananciyar matsananciyar matsananciyar zafi / ƙarancin zafin jiki, lalacewar injina da harin sinadarai.

Ana shigar da hannayen riga cikin sauƙi akan abubuwan haɗin gwiwa kuma suna iya ba da ƙimar faɗaɗa daban-daban waɗanda ke ba da damar dacewa akan manyan haɗe-haɗe. Dangane da matakin da ake buƙata azuzuwan abrasion, ana ba da hannayen riga tare da ƙimar ɗaukar hoto daban-daban. Don daidaitaccen aikace-aikacen, ɗaukar hoto na 75% ya isa. Koyaya, zamu iya ba da hannun riga mai faɗaɗa tare da yanki mafi girman ɗaukar hoto har zuwa 95%.

Ana iya aika Spando-NTT® a cikin nau'i mai girma, a cikin reels ko yanke cikin tsayin da aka ƙayyade. A cikin yanayin ƙarshe, don guje wa al'amuran ƙarshe masu ɓarna, ana kuma bayar da mafita daban-daban. Dangane da buƙatun, za a iya yanke ƙarshen tare da ruwan wukake masu zafi ko kuma bi da su tare da murfin antifray na musamman. Ana iya sanya hannun riga a kan sassa masu lanƙwasa kamar bututun roba ko bututun ruwa tare da kowane radius mai lanƙwasa kuma har yanzu yana riƙe da ƙarshen yanke.

Dukkan abubuwa ana samun su ta hanyar amfani da albarkatun da ke da alaƙa da muhalli kuma ana samar da su cikin mutuntawa da wuce gona da iri dangane da ƙarancin hayaki da kiyaye duniyarmu. Musamman mahimmanci shine amfani da kayan da aka sake fa'ida, inda aka yarda, don rage yawan amfani da makamashi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Manyan aikace-aikace