SPANDOFLEX PET022 rigar kariya ce da aka yi da polyethylene terephthalate (PET) monofilament tare da diamita na 0.22mm. Ana iya faɗaɗa shi zuwa matsakaicin diamita mai amfani aƙalla 50% sama da girman sa na yau da kullun. Saboda haka, kowane girman zai iya dacewa da aikace-aikace daban-daban.
Spanflex PET025 rigar kariya ce da aka yi da polyethylene terephthalate (PET) monofilament tare da diamita na 0.25mm.
Yana da nauyi da sassauƙan gini na musamman da aka kera don kare bututu da kayan aikin waya daga lalacewar injinan da ba zato ba tsammani. Hannun yana da tsarin saƙa na buɗe wanda ke ba da izinin magudanar ruwa kuma yana hana tashewa.
Spando-NTT® yana wakiltar ɗimbin kewayon riguna masu juriya da aka ƙera don tsawaita rayuwar igiyoyin igiyoyi da ke amfani da motoci, masana'antu, jiragen ƙasa da kasuwannin sararin sama. Kowane samfur guda ɗaya yana da takamaiman manufarsa; ko mai nauyi, mai karewa daga murkushewa, juriya ta sinadarai, mai ƙarfi na inji, mai sassauƙa, mai sauƙi mai dacewa ko mai rufewa.
SPANDOFLEX SC hannun riga ne na rufe kansa wanda aka yi tare da haɗin polyethylene terephthalate (PET) monofilaments da multifilaments. Ma'anar rufewar kai yana ba da damar shigar da hannun riga cikin sauƙi a kan wayoyi ko bututun da aka riga aka gama, don haka ba da izinin shigarwa a ƙarshen tsarin taro duka. Hannun yana ba da kulawa mai sauƙaƙa ko dubawa ta hanyar buɗe wraparound kawai.
Spando-flex® yana wakiltar ɗimbin jerin riguna masu faɗaɗawa da kariya ta abrasion waɗanda aka ƙera don tsawaita rayuwar igiyoyin igiyoyi a cikin motoci, masana'antu, jirgin ƙasa da kasuwar sararin samaniya. Kowane samfur guda ɗaya yana da takamaiman manufarsa, ko mai nauyi, mai karewa daga murkushewa, juriya ta sinadarai, mai ƙarfi na inji, sassauƙa, sauƙi mai dacewa ko mai rufewa.
Kewayon samfurin da aka keɓance ya haɓaka don fuskantar buƙatun matasan matasan da motocin lantarki, musamman don kariyar manyan igiyoyi masu ƙarfin lantarki da manyan bututun canja wurin ruwa daga haɗarin da ba zato ba tsammani. Ƙwararren ginin yadin da aka samar akan injuna na musamman yana ba da damar kariya mafi girma, don haka ba da aminci ga direba da fasinjoji. Idan aka yi hatsarin ba zato ba tsammani, hannun riga yana ɗaukar mafi yawan makamashin da aka samu ta hanyar karon kuma yana kare igiyoyi ko bututun da ke yage. Lallai yana da mahimmanci cewa ana ci gaba da ba da wutar lantarki ko da bayan tasirin abin hawa don kiyaye ayyukan yau da kullun, don ba da damar fasinjoji su bar ɗakin motar lafiya.